วันนี้ ( 18 มกราคม 2566 ) นายประพิศ ญาณปัญญา นายอำเภอโป่งน้ำร้อน จ.จันทบุรี พร้อมด้วยนายบุญมี ชะแมบ รองนายกเทศมนตรีตำบลโป่งน้ำร้อน นายวันชัย เกษรสุวรรณ์ รองนายกเทศมนตรีตำบลทับไทร และนาย เกรียงศักดิ์ พุทธิสาย ผู้ใหญ่บ้านหมู่ 3 ลงพื้นที่วิสาหกิจชุ
วันนี้ ( 18 มกราคม 2566 ) นายประพิศ ญาณปัญญา นายอำเภอโป่งน้ำร้อน จ.จันทบุรี พร้อมด้วยนายบุญมี ชะแมบ รองนายกเทศมนตรีตำบลโป่งน้ำร้อน นายวันชัย เกษรสุวรรณ์ รองนายกเทศมนตรีตำบลทับไทร และนาย เกรียงศักดิ์ พุทธิสาย ผู้ใหญ่บ้านหมู่ 3 ลงพื้นที่วิสาหกิจชุ